ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ จาเดินทาง 2 คน เดือนเมษาครับ  (อ่าน 511 ครั้ง)

Scuba_Pui

• Newbie
  • *
วางแผนเที่ยว 5 วัน 4 คืน ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ออกเดินทางจากไทยไฟล์ทกลางคืนครับ ถึงญี่ปุ่นเช้าครับ ลงนาโกย่า แล้วจะไปทาคายาม่า เลยครับ จะเที่ยวหมู่บ้านชิริคาวาโกะ แล้วนอนที่ทาคายาม่าครับ
เช้าวันต่อมา จาไปกำแพงหิมะ-เขื่อนคุโระเบะครับ แล้วต่อด้วยปราสาทมัตสิโมโต้ครับ นอนที่เดิมครับ ทาคายาม่าครับ
ไม่ทราบว่าที่วางไว้แล้ว 2 วัน น่าจะทำได้ใช่มั้ยครับ
ส่วนอีก 2 วันที่เหลือ อยากไป ภูเขาไปฟูจิ ปราสาทคินคาคุจิ ไม่ทราบว่าต้องนอนที่ไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ทั้งที่นอน ที่เที่ยว แล้วก็เดินทาง

Birbebit

• Newbie
  • *
Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ จาเดินทาง 2 คน เดือนเมษาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 10:59:02 PM »
ขอให้ไปเที่ยวให้สนุกนะคะ

marinaseaz

• Newbie
  • *
Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ จาเดินทาง 2 คน เดือนเมษาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 01:54:41 AM »
ผมอยากไปจะทำไงได้ไปดีอ่ะ

loliloliololi

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 10:44:16 PM »
เราก้อไม่เคยไปแต่ตั้งใจไว้ว่าปีใหม่นี้จะพาที่บ้านเที่ยว รอคนมาแนะนำเหมือนกัน

walsilly

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 04:16:50 AM »
เดินทางช่วงปีใหม่ไทยนี้เค้าจะเต็มไหม ไม่แน่ใจ